Mota ya Ufanisi ya IE4
Mota za mfululizo wa IE4 ni mota za kuingiza kwenye ngome zilizoundwa kwa mujibu wa viwango vya IEC na ufanisi wa nishati wa IE4.
Vipimo
| Kiwango | IEC60034-30 |
| Ukubwa wa fremu | 80-355 |
| Matokeo | 0.75kW-315kW |
| Darasa la ufanisi | IE4 |
| Voltage/masafa | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| Shahada ya ulinzi | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Darasa la insulation/Darasa la ongezeko la joto | F/B |
| Mipangilio ya kupachika | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Halijoto ya mazingira | -15°C ~+40°C |
| Unyevu wa jamaa unapaswa kuwa chini ya 90% | |
| Urefu unapaswa kuwa chini ya mita 1000 juu ya usawa wa bahari | |
| Njia ya kupoeza | IC411/IC416/IC418/IC410 |
| Wajibu | S1 |
| Kipengele cha huduma | 1.0 |
Ufungashaji
Taarifa za Kuagiza
● Katalogi hii ni marejeleo tu kwa watumiaji. Tafadhali samehe kwamba ikiwa mabadiliko yoyote ya bidhaa hayataongeza maelezo mapema. Katalogi hii ni marejeleo tu kwa watumiaji. Tafadhali samehe kwamba ikiwa mabadiliko yoyote ya bidhaa hayataongeza maelezo mapema.
● Tafadhali kumbuka data iliyokadiriwa wakati wa kuagiza, kama vile aina ya mota, nguvu, volteji, kasi, darasa la insulation, darasa la ulinzi, aina ya kupachika na kadhalika.
● Tunaweza kubuni na kutengeneza injini maalum kama ifuatavyo kulingana na mahitaji ya mteja:
1. Volti maalum, masafa na nguvu;
2. Darasa maalum la insulation na darasa la ulinzi;
3. Kwa kisanduku cha mwisho upande wa kushoto, ncha mbili za shimoni na shimoni maalum;
4. Mota yenye joto la juu au mota yenye joto la chini;
5. Inatumika kwenye tambarare au nje;
6. Nguvu ya juu au kipengele maalum cha huduma;
7. Na hita, PT100 kwa ajili ya fani au vilima, PTC na kadhalika;
8. Kwa kisimbaji, fani zilizowekwa maboksi, au muundo wa fani zilizowekwa maboksi;
9. Pamoja na mahitaji ya wengine.








