Mota ya Ufanisi ya IE1
Vipimo
| Kiwango | IEC60034-30 |
| Ukubwa wa fremu | 80-355 |
| Matokeo | 0.18kW-315kW |
| Darasa la ufanisi | IE1 |
| Voltage/masafa | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| Shahada ya ulinzi | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Darasa la insulation/Darasa la ongezeko la joto | F/B |
| Mipangilio ya kupachika | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Halijoto ya mazingira | -15°C ~+40°C |
| Unyevu wa jamaa unapaswa kuwa chini ya 90% | |
| Urefu unapaswa kuwa chini ya mita 1000 juu ya usawa wa bahari | |
| Njia ya kupoeza | IC411/IC416/IC418/IC410 |
| Wajibu | S1 |
| Kipengele cha huduma | 1.0 |
Taarifa za Kuagiza
● Katalogi hii ni kwa ajili ya taarifa ya mtumiaji pekee. Tunaomba radhi kwa kutotoa taarifa mapema kuhusu mabadiliko yoyote ya bidhaa.
● Unapoagiza, tafadhali taja aina ya mota, nguvu, volteji, kasi, darasa la insulation, darasa la ulinzi, njia ya kupachika, n.k.
● Tunaweza kubuni na kutengeneza injini maalum kulingana na mahitaji ya wateja kama ifuatavyo
1. voltage maalum, masafa na nguvu
2. madarasa maalum ya insulation na ulinzi
3. yenye kisanduku cha mwisho cha mkono wa kushoto, ncha mbili za shimoni na shafti maalum
4. Mota zenye joto la juu au joto la chini.
5. Matumizi ya mwinuko wa juu au nje
6. Nguvu ya juu au vipengele maalum vya huduma
7. yenye vifaa vya kupasha joto, fani au vilima PT100, PTC, n.k.
8. na kisimbaji, fani zilizotengwa au ujenzi wa fani zilizotengwa
9. Mahitaji mengine.









