Mota ya Ufanisi ya IE2
Vipimo
| Kiwango | IEC60034-30 |
| Ukubwa wa fremu | 80-355 |
| Matokeo | 0.18kW-355kW |
| Darasa la ufanisi | IE2 |
| Voltage/masafa | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| Shahada ya ulinzi | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Darasa la insulation/Darasa la ongezeko la joto | F\B |
| Mipangilio ya kupachika | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Halijoto ya mazingira | -15°C -+40°C |
| Unyevu wa jamaa unapaswa kuwa chini ya 90% | |
| Urefu unapaswa kuwa chini ya mita 1000 juu ya usawa wa bahari | |
| Mbinu ya Kupoeza | IC411/ IC416/IC418/IC410 |
| Wajibu | S1 |
| Kipengele cha huduma | 1.0 |
Vifaa vya Uzalishaji
Maagizo ya Kuagiza
● Katalogi hii ni kwa ajili ya marejeleo ya mteja pekee. Tafadhali samahani kwamba ikiwa kuna mabadiliko yoyote kwenye bidhaa, hakuna maelezo ya ziada yatakayotolewa mapema.
● Unapoagiza, tafadhali zingatia data ya agizo, kama vile nguvu, volteji, kasi, darasa la insulation, darasa la ulinzi, aina ya usakinishaji, n.k. ya modeli ya mota.
● Tunaweza kuchagua muundo maalum na utengenezaji wa bidhaa maalum za injini kulingana na mahitaji yako.
1. Volti maalum, masafa na nguvu.
2. Darasa maalum la insulation na darasa la ulinzi;
3. Upande wa kushoto wenye sanduku la makutano, ncha ya shimoni mara mbili na shimoni maalum;
4. Mota zenye joto la juu au mota zenye joto la chini ;
5. Katika matumizi ya nyanda za juu au nje.
6. Nguvu ya juu au kipengele maalum cha huduma.
7. Kwa hita, fani au vilima vya PT100, PTC, n.k.
8. Kwa kisimbaji, fani iliyowekewa maboksi, au muundo wa fani iliyowekewa maboksi.
9. Mahitaji mengine.









