Mota za Kusitasita za Mfululizo wa SCZ
Mota ya Kusitasita ya SCZ mfululizo imeundwa kwa kujitegemea, Mota hii ni mota ya umeme ya awamu tatu yenye muundo wa rota ya sumaku-aniso-tropiki, inachukua muundo wa kawaida wa fremu ya IEC ili kukidhi mahitaji tofauti ya wateja, na inaweza kutoa bidhaa za mfululizo wa IE5, IE4, IE3, ikiwa ni pamoja na mota safi ya kusitasita ya synchronous.
Vipimo
| Kiwango | IEC60034 |
| Ukubwa wa fremu | H80-315mm |
| Nguvu iliyokadiriwa | 0.75kW-200kW |
| Digrii au ufanisi wa nishati | IE5 |
| Voltage na masafa | 400V/50Hz |
| Viwango vya ulinzi | IP55 |
| Viwango vya insulation/Kupanda kwa halijoto | F/B |
| Mbinu ya Usakinishaji | B3、B5、B35、V1 |
| Halijoto ya mazingira | -15°C ~+40°C |
| Unyevu wa jamaa unapaswa kuwa chini ya 90% | |
| Urefu unapaswa kuwa chini ya mita 1000 juu ya usawa wa bahari | |
| Mbinu ya Kupoeza | IC411 |
| Wajibu | S1 |
| Kipengele cha huduma | 1.0 |
Taarifa za Kuagiza
● Katalogi hii ni marejeleo tu kwa watumiaji. Tafadhali samehe kwamba ikiwa mabadiliko yoyote ya bidhaa hayataongeza maelezo mapema. Katalogi hii ni marejeleo tu kwa watumiaji. Tafadhali samehe kwamba ikiwa mabadiliko yoyote ya bidhaa hayataongeza maelezo mapema.
● Tafadhali kumbuka data iliyokadiriwa wakati wa kuagiza, kama vile aina ya mota, nguvu, volteji, kasi, darasa la insulation, darasa la ulinzi, aina ya kupachika na kadhalika.
● Tunaweza kubuni na kutengeneza injini maalum kama ifuatavyo kulingana na mahitaji ya mteja:
1. volteji maalum, masafa na nguvu;
2. darasa maalum la insulation na darasa la ulinzi;
3. na kisanduku cha mwisho upande wa kushoto, ncha mbili za shimoni na shimoni maalum;
4. mota yenye joto la juu au mota yenye joto la chini;
5. kutumika kwenye tambarare au nje;
6. nguvu ya juu au kipengele maalum cha huduma;
7. yenye hita, PT100 kwa ajili ya fani au vilima, PTC na kadhalika;
8. yenye kisimbaji, fani zilizowekwa maboksi, au muundo wa fani zilizowekwa maboksi;
9. na mahitaji mengine.










