Mota ya Ufanisi ya IE3
Mota za mfululizo wa IE3 ni mota za uingizaji wa ngome zilizoundwa kwa mujibu wa viwango vya IEC60034-30 na ufanisi wa nishati wa IE3.
Vipimo
| Kiwango | IEC60034-30 |
| Ukubwa wa fremu | 80-355 |
| Matokeo | 0.75kW-315kW |
| Darasa la ufanisi | IE3 |
| Voltage/masafa | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| Shahada ya ulinzi | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Darasa la insulation/Darasa la ongezeko la joto | F/B |
| Mipangilio ya kupachika | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Halijoto ya mazingira | -15°C ~+40°C |
| Unyevu wa jamaa unapaswa kuwa chini ya 90% | |
| Urefu unapaswa kuwa chini ya mita 1000 juu ya usawa wa bahari | |
| Njia ya kupoeza | IC411/IC416/IC418/IC410 |
| Wajibu | S1 |
| Kipengele cha huduma | 1.0 |
Mchakato wa Uzalishaji wa Kiwanda
Taarifa za Kuagiza
● Katalogi hii ni kwa ajili ya taarifa za mtumiaji pekee. Tafadhali samahani kwamba ikiwa kuna mabadiliko yoyote kwenye bidhaa, hakuna maelezo ya ziada yatakayotolewa mapema.
● Unapoagiza, tafadhali kumbuka data ya ukadiriaji, kama vile aina ya mota, nguvu, volteji, kasi, darasa la insulation, darasa la ulinzi, mbinu ya kupachika, n.k.
● Tunaweza kubuni na kutengeneza injini maalum kulingana na mahitaji ya wateja kama ifuatavyo
1. volteji maalum, masafa na nguvu
2. madarasa maalum ya insulation na ulinzi
3. yenye kisanduku cha mwisho cha mkono wa kushoto, ncha mbili za shimoni na shafti maalum
4. Mota zenye joto la juu au mota zenye joto la chini.
5. Matumizi ya nyanda za juu au nje
6. Nguvu ya juu au vipengele maalum vya huduma
7. yenye vifaa vya kupasha joto, fani au vilima PT100, PTC, n.k.
8. na kisimbaji, fani zilizotengwa au ujenzi wa fani zilizotengwa.
9. Mahitaji mengine.
Ikiwa bidhaa yoyote kati ya hizi itakuvutia, tafadhali tujulishe. Tutafurahi kukupa nukuu baada ya kupokea maelezo yako ya kina. Tuna wataalamu wetu wa R&D ili kukidhi mahitaji yoyote, Tunatarajia kupokea maswali yako hivi karibuni na tunatumaini kupata nafasi ya kufanya kazi pamoja nawe katika siku zijazo. Karibu uangalie shirika letu.










