IE3/IE4 Motors zenye pato kubwa
Mota za Y3 za voltage ya chini na motor ya induction ya awamu tatu yenye nguvu ya juu ni motors za ngome ya squirrel zilizofungwa kabisa na feni iliyopozwa.
Vipimo
| Kiwango | IEC60034 |
| Ukubwa wa fremu | 355X-450X |
| Matokeo | 220kW-1000kW |
| Voltage/masafa | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| Shahada ya ulinzi | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Darasa la insulation/Darasa la ongezeko la joto | F/B |
| Mipangilio ya kupachika | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Halijoto ya mazingira | -15C -+40°C |
| Unyevu wa kiasi unapaswa kuwa chini ya 90% | |
| Urefu unapaswa kuwa chini ya mita 1000. | |
| Njia ya kupoeza | IC411/IC416 |
| Wajibu | S1 |
| Kipengele cha huduma | 1.0 |
Taarifa za Kuagiza
● Katalogi hii ni marejeleo tu kwa watumiaji. Tafadhali samehe kwamba ikiwa mabadiliko yoyote ya bidhaa hayataongeza maelezo mapema. Katalogi hii ni marejeleo tu kwa watumiaji. Tafadhali samehe kwamba ikiwa mabadiliko yoyote ya bidhaa hayataongeza maelezo mapema.
● Tafadhali kumbuka data iliyokadiriwa wakati wa kuagiza, kama vile aina ya mota, nguvu, volteji, kasi, darasa la insulation, darasa la ulinzi, aina ya kupachika na kadhalika.
● Tunaweza kubuni na kutengeneza injini maalum kama ifuatavyo kulingana na mahitaji ya mteja:
1. Volti maalum, masafa na nguvu;
2. Darasa maalum la insulation na darasa la ulinzi.
3. Kwa kisanduku cha mwisho upande wa kushoto, ncha mbili za shimoni na shimoni maalum;
4. Mota yenye joto la juu au mota yenye joto la chini;
5. Inatumika kwenye tambarare au nje;
6. Nguvu ya juu au kipengele maalum cha huduma;
7. Na hita, PT100 kwa ajili ya fani au vilima, PTC na kadhalika;
8. Kwa kisimbaji, fani zilizowekwa maboksi, au muundo wa fani zilizowekwa maboksi;
9. Pamoja na mahitaji ya wengine.









