Mota Zinazoweza Kubadilishwa na Kulishwa za YVF
Mota za mfululizo wa YVF hutumia muundo wa rotor wa ngome ya squirrel, ulio na kipumuaji cha mtiririko wa axial kilichotenganishwa ili kuhakikisha athari nzuri ya kupoeza kwa kasi tofauti.
Vipimo
| Ukubwa wa fremu | 80-355 |
| Matokeo | 0.75kW-355kW |
| Voltage/masafa | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| Eneo la kukimbia kwa ajili ya torque isiyobadilika na eneo la kukimbia kwa ajili ya nguvu isiyobadilika | 5-50Hz & 50-100Hz |
| Shahada ya ulinzi | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Darasa la insulation/Darasa la ongezeko la joto | F/B |
| Mipangilio ya kupachika | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Halijoto ya mazingira | -15°C ~+40°C |
| Unyevu wa jamaa unapaswa kuwa chini ya 90% | |
| Urefu unapaswa kuwa chini ya mita 1000 juu ya usawa wa bahari. Baridi | |
| Njia ya kupoeza | IC416 |
| Wajibu | S1 |
| Kipengele cha huduma | 1.0 |
Taarifa za Kuagiza
● Katalogi hii ni marejeleo tu kwa watumiaji. Tafadhali samehe kwamba ikiwa mabadiliko yoyote ya bidhaa hayataongeza maelezo mapema. Katalogi hii ni marejeleo tu kwa watumiaji. Tafadhali samehe kwamba ikiwa mabadiliko yoyote ya bidhaa hayataongeza maelezo mapema.
● Tafadhali kumbuka data iliyokadiriwa wakati wa kuagiza, kama vile aina ya mota, nguvu, volteji, kasi, darasa la insulation, darasa la ulinzi, aina ya kupachika na kadhalika.
● Tunaweza kubuni na kutengeneza injini maalum kama ifuatavyo kulingana na mahitaji ya mteja:
1. volteji maalum, masafa na nguvu;
2. darasa maalum la insulation na darasa la ulinzi;
3. na kisanduku cha mwisho upande wa kushoto, ncha mbili za shimoni na shimoni maalum;
4. mota yenye joto la juu au mota yenye joto la chini;
5. kutumika kwenye tambarare au nje;
6. nguvu ya juu au kipengele maalum cha huduma;
7. yenye hita, PT100 kwa ajili ya fani au vilima, PTC na kadhalika;
8. yenye kisimbaji, fani zilizowekwa maboksi, au muundo wa fani zilizowekwa maboksi;
9. na mahitaji mengine.








